Pakkinti antuy tho
02-10-2021, 08:54 AM,
#1
Wink  Pakkinti antuy tho
Hii kk readers na peru ballu nenu kk site ki kotha na first first story raya bothunna. Mistakes vunte excuse cheyandi friends.

Ika katha loki pothe ma nana police memu quarters lo vuntam quarters lo houses ela vuntayo thelusu kadha ma pakkintlo oka couples vunnaru.

Mana katha lo aa aunty aa heroin chudataniki chala sexy ga vuntundhi.

Kani kodhiga height thakkuva boobs(sannulu) chala lavu vuntai stiff ga vuntai back ayithe nadusthunte uguthuntai.

Nenu daily morning aunty sweep chesetapudu chustha aunty back ni boobs ni daily chudatam kosam door open lo pedtha.

Aunty ma amma close shopping ki market ki kalise potharu intlo ki vostundhi amma tho matladeki.

Oka roju aunty ki periods ayindhi aa anna duty ki poyadu andhuke ma intiki vochi nanu pilchindhi.

Nenu poyi adiga enti aunty ani appudu aunty pada thisukoni vosthva ani adigindhi nenu money thisukoni techi icha.

Aunty smile tho thisukudhi ala next day aunty clothes wash chestundhi appudu chusa aunty ni legs ani thadi ga vunni.

Aunty nadumu thadiga vundhi alane chusthunna aunty nenu chudatam chusindhi nenu intiki poyi hp kotukuna aunty ni thaluchukuntu

Next day aunty ma intloki vochindhi appudu ma amma ledhu nenu chicken chesthunti manam chicken super chestham.

Pakkane nilabati chustundhi appudu matalu ila.

Aunty: Enti ballu nuvu chicken baga cheathav anta.
Me: . Avunu aunty.

Aunty: Mari maku nerpiyochu ga anindhi.
Me: Aunty nadumunu chusthu nerpistha aunty ana.

Aunty: Endhuku nuvu nanu ala chusthunnav anindhi sudden ga?

Me: Naku lopala tension start ayindhi emi chepali ani.

Aunty: Cheppu lekunte ma husband tho cheptha anindhi.

Me: Adhi adhi. Aunty ani chepaboya door knock ayindhi. Appudu ma amma vallu vocharu. Aunty ma amma tho kodhi sepu matladi vellipoyindhi.

Evening ma daddy ki aa anna (aunty husband ni anna ani pilustha ) ki oke place duty padindhi. Night duty povali 5 days duty ani chepadu ma daddy.

Aa aunty ma amma nu adigindhi night padukovadaniki randi okate ani.

Ma amma aa aunty ne ma house loki vochi paduko anindhi aunty andhuku nidra radhu vere place lo anindhi amma appudu nanu po anindhi.

Nenu aunty tho 10: 30 ki vostha ana 10: 30 ayindhi aunty door konck chesa. Aunty door open chesindhi chusthe aunty chala sexy ga vundhi first time aunty tho padukuntunna

Nenu hall lo padukundhuna aunty ana appudu aunty natho hall lo endhuku bedroom lo padukundham okate naku bhayam anindhi.

Aunty ra ballu ani bedroom loki pilchindhi iddharam padukunam aunty naku left ki padukonindhi.

Red colour nighty vesukonindhi aunty back chusthunte naku mathipotundhi ela ayi dengali anipistundhi.

Aunty appudu matalu start chesindhi.

Aunty: Enti ballu padukunava anindhi

Me: Ledhu aunty new place kadha thondarga nidra rpatadhu ana. Miku aunty ani adiga.

Aunty: Naku nidra ravatam ledhu anindhi em ana matladkundham anindhi.

Kodhi sepu college gurinchi matladam tharwatha family gurinchi malli na gurinchi cheppa.

Ippudu aunty gurinchi chepindhi marriage ayi 7 years ayindhi anta no kids.

Nenu: Hospital povochu kadha ani cheppa.

Aunty: Husband lo pasa lenapudu eni hospitals poyina waste anindhi. Ala matladkuntu left ki thirigi padukundhi aunty.

Night 11:30 aa time lo nenu aunty back ni chusthunna nidra ravatam ledhu. Na thammudu shot lo nunchi yeppudu bhaitiki vodhama ani vunadu.

Nenu slow ga shot thisesa aunty ki koncham dhegaraki jariga apatike aunty nighty mokali varaku vundhi.

Aa legs merusthunnai back chusthunte nanu patukoni pisuku ani pilusthunnai.

Nenu slow ga touch chesa back ni aunty ventane na side thirigindhi naku bhayam vesi.

Madda ni chethitho addam petukuna chusindhemo emo ani bhayam vesindhi. 5 minutes alane vunna.

Tharwatha slow ga nene close ga move aya aunty ki.

Navala kavatam ledhu nenu eno sarlu ohinchukoni hp kotukuna. Aunty na pakkana vundhi.

Ela control chesukovali edhi ayithe adhi ayindhi ani hand thisi back midha vesa.

Aunty lechindhi nenu eyes close chesa. 2 minutes tharwatha chusa nane chustundhi.

Chala kasiga chustundhi aa chupulo edho mikam vundhi. Nenu aunty ni kasiga chusthunna.

Nenu: Aunty mimalni kiss cheyali ani vundhi ani adigesa.

Aunty: Silent vundhi em anatam ledhu.

Nenu slow ga hug chesukuna em anadam ledhu.

Slow ga lip ni kiss chesthunna aunty eyes close chesindhi. Nenu inka hard ga chesthunna.

Kiss tharwatha respond ayindhi. Na kiss ki thanu gatiga hug chesukundhi.

Nenu aunty back ni press chesthunna. Right hand tho nighty midhane kiss chesthunna. Slow ga aunty nighty thisesa lopala red jacket vesukoni vundhi.

Nenu aunty nadumu ni thadimesthunna. Full ga pisukuthunna. Aunty hmmmm ushhhh hhhhmmmmm hhaaaaaaa antundhi.

Salla ni jacket payina pisikesthunna. Aunty abbbbaaaaa melliggggaaaaa antundhi.

Pedha sallu husband asalu vadinatu ledu anukunta. Tight ga vunnai. Jacket lo nuchi yeppudu vodhama ani vunnai.

Aunty na modda patukoni pisukutundhi nenu aunty neck ni suck chesthunna. Left hand tho right boob ni press chesthunna.

Aaunty hmmmmmm hmmmm antundhi aa sound ki na modda full lechindhi.

Nenu aunty jacket hooks thistuna aunty payina padukoni jacket thisesa.

Lopla black bra vundhi adhi aunty ni lepi thisesi pisukuthunna rendu chetulatho rendu salla ni

Hhhmmm hhhmmmmmm antundhi. Nenu aunty puku dhegara poya aunty puku forest la vundhi.

Aunty puku ni kiss chesi na fingures peta aunty hhhusuussshhh antundhi.

Nenu aunty hands patukoni na modda ni aunty puku dhegara petta. Aaunty dhengu balu dengu fast ga antundhi.

Aunty puku loki pedthunna povatam ledhu enti eni days ayindhi ana. Mi ana chesina 1 min lo ayipotundhi mi ana katha anindhi.

Nenu slow ga aunty puku dhegara na modda ni ruduthunna.

Aunty emo husshhhh abbbbaaaaa hhhhhaaaaaaaa antundhi. Nenu ala antu petesa modda ni aunty emo ammmmmaaa anindhi.

Nenu aunty ki kiss chesthu 2 minutes fast ga dheguthunna. Aunty ki karipoyindhi.

2 minutes tharwatha slow ga chesthunna boobs shake avuthunnai. Vatini baga bisukuthunna nipples lagi vaduluthunna.

Tharwatha 5 min fast ga missionary position lo vesthunna. Aunty ni tharwatha lechi.

Aunty ni na paiki vochindhi nenu aunty pirralu patukoni vesthunna puku ni.

Naku ala pirallani pisukuthu atu okati ittu okati kodthu dhengatam ishtam. Alane dhenguthunna aunty ni payina sallu oguthunnai.

Ala 10 minutes aunty ni dhenguthunna aunty hmmmm hussshhhh dhengu ra balu inka gatiga dhengu antundhi.

Nenu pirallani pikuthunna dhenguthu naku leak avutundhi ane time ki. Stop chesi aunty ni bed ki end ki padesi nenu kindha nilabadi aunty pukuloki peta.

Aunty hhhhmmmmm balu dhengu balu inka dhengu antundhi. Ala aunty ki heaven chupisthunna. Aunty puku ni pagala dhenguthunna aunty boobs uguthuntai.

Nenu dhenguthunna missionary lo. Nenu aunty tho leak avutundhi ani ana.

Aunty na boobs paina vey anindhi. Nenu thisesthe mari radhu naku malli blow job cheyali 1 minutes.

Padukuna kindha appudu aunty suck chesthu blowjob chestundhi. Nenu left hand tho boob press chesthunna.

Right hand tho pirallani press chesthunna. Full ga pisukuthunna.

Pirrani sallani suck chesthunna. Aunty blowjob chestundhi. Ala 1 min ki motham aunty notlo vodhila.

Aunty thuduchukoni nadhi thudichi lechi nighty vesukundhi. Appudu time 3am ayindhi.

Idhi na life lo jarigina real story miku nachutundhi anukuntuna. Inka aunty tho 5 days ela sex chesa eni positions lo chesa anedhi next episode lo cheptha.

Unsatisfied aunties and girls miru natho, sex chat kosam.

Kinda mail ki mail cheyandi or hangouts lo message cheyandi mi privacy ki nenu guarantee.

Ee story miku nachindhi anukuntuna mi feedbacks mail ki pampandi.

Any unsatisfied aunties and girls message me. Mail cheyandi.

Mi privacy na badhyatha 100% privacy ga vunchutha.
[email protected]
Reply
07-15-2021, 06:50 PM,
#2
RE: Pakkinti antuy tho
(03-01-2021, 06:10 PM)Hasan Wrote: Really cool

Taq
Reply


Possibly Related Threads…
Thread Author Replies Views Last Post
  Call boy ga experience 8th Akhil0009 0 3,930 10-16-2023, 05:52 PM
Last Post: Akhil0009
Tongue Call boy la experience 5 Akhil0009 0 4,389 08-03-2023, 11:20 AM
Last Post: Akhil0009
  నా పూకులో మరిది మొడ్డ దెబ్బ - Na Pukulo Maridi Modda Debba sexstories 2 12,832 04-30-2023, 01:02 PM
Last Post: krisheditsz
Heart Sankaranthi Holidays Part-2 story teller 0 6,585 12-21-2022, 12:13 AM
Last Post: story teller
Heart Sankaranthi Holidays story teller 0 4,500 12-09-2022, 11:42 PM
Last Post: story teller
Smile call boy la Akhil0009 0 5,221 11-06-2022, 10:30 AM
Last Post: Akhil0009
  School lo jarigina idaru amayilani balavantanga anubavinchina teachers and nenu 5 Kalyani.siri 0 7,259 10-10-2022, 09:57 PM
Last Post: Kalyani.siri
  Idaru amayilani balavantanga anubavinchina teachers and nenu part 4 Kalyani.siri 0 5,395 10-03-2022, 03:00 AM
Last Post: Kalyani.siri
  Na school lo jarigina idaru amayilani balavantanga anubavinchina teachers and nenu 2 Kalyani.siri 0 3,950 10-01-2022, 03:32 AM
Last Post: Kalyani.siri
  na school lo jarigina idaru amayila kadha Kalyani.siri 0 4,432 09-30-2022, 03:24 AM
Last Post: Kalyani.siri



Users browsing this thread: 1 Guest(s)