Pinni tho rathi easyalu-1
02-26-2021, 11:23 AM,
#1
Pinni tho rathi easyalu-1
Hello readers.

I am rocky. Na age 26. Nenu real life lo jarigina incident gurunchi meku share chesukundam anukuntuna. It is not at all a fantasy story.

Actual edhi nenu lo chadavkuntunna rojullo jarigindi. Ma amma na 8th class chanipoyindi and ma daddy business pani meda vurulu velthu vuntaru.

Naku oka akka vundi tanaki mrge ayyipoyindi. So nannu chuskune vallu evaru lerani ma daddy inko pelli chesukunnadu.

Appudey vachindi na kalala rani (na savathi pinni). Nenu eppudu ameni pinni ani pilavaledu eppudu aunty ane vadini.

Nenu eppudu tanani verey vuddesam tho chudaledu kuda but vidhi manalni ala kalipindi.

Okaroju nenu na exams kosam night out cheddam ani decide ayyi knchm early ga 8ki tinesi padukunna 10 ki ala leguddam ani.

Ma illu mottam 4 rooms vuntayi and andulo nenu oka room lo vuntanu andulo light pettukuni chadavkuntunna.

Dani pakkane room lo ma daddy vallu padukuntunaru. Vallaki naku just chinna wooden layer lanti door okate addu.

Nenu night 10 anukuntey aadhi exact ga 12 ki lecha. Inka sare bayataki velli moham kadugu kundam ani velthunna naku konni sounds vachayi.

Ahhhhhhhhhhh. Schppppppp. Tupuk. Tupuk antu. Naku pichi ekki poyindi ah sounds vini. Nenu ento ah sounds ardam kala alage kasepatiki nenu light vesey sariki ah sounds aagipoyayayi.

Nenu evi emi pattikola night antha chadvukuni padukunna. Ah tarvatha konni rojuluki na exams ayyipoyayi. Summer holidays vachayyi.

Ma friend okadu intlo evaru lerani manchi blue film okati chuddam ani pilichadu. Sare ani vellanu. 1st time avi ento ardam kala ah tarvatha super anipinchindi.

Vallu chesthuntey naku teliyakundane naku white liquid vachesindi. Ma friend ki chepithey navvesi mundu intiki velli snanam cheyya mannadu.

Vadu tarvatha roju kalisi nuv kuda peddda manishi ayyav ani cheppu manchi shakeela blue film okati ichi intlo evaru lenappudu chudu annadu.

Nenu alage thisukunna. As usual nenu ma daddy business meda vuru velladu. Nenu ma pinni matrame vunnam.

Sare nenu decide ayyanu. Elago ma pinni verey gadilo vuntundi nenu na room loki tv techukuni blue film pettukundam ani decide ayyanu.

Inka late night 12 ayindi water kosam annatu ma pinni gadiloki velli chusanu tanu padukundo ledo ani. Tanu padukunipoyindi so edhey time anukuni start chesesa.

Mute lo petti chusthuntey antha kick ledu. Enthaina blue film lu ki sound lekapothey waste kada. Sare ani knchm volume penchu chusthunna.

Manaki telsindey ga telugu blue film lo sound lu ekkuva vishayam takkuva ani. Sare ani nenu enjoy chesthunna.

Sudden ma pinni vachindi na daggaraki enti ah sounds ani nenu tv lo vasthunayi ani cheppi ventane tv off chesanu. Tanu doubt ga chusi vellipoyindi.

Inka nenu bayapadi blue film cd bed kinda dasesi. Tv off chesi padukunna. Night cd lu effect emo naku nidra lo kaaripoyindi.

Nannu ma pinni lepindhi brush chesuko tiffin pedathanu ani. Ah tarvatha na pant chusi navvukuni vellipoyindi.

Naku ardam kala ah tarvatha telsindi nenu bedsheet emi kappukoledu emo ah maraka alage kanapaduthundi.

Inka siggesindi. Exams ayyipoyi baaga bore kottayi. Blue film lu chuddam antey naku pinni addu.

Ma friends andaru vullu vellipoyaru. Inka naku emi tochaka intlone kurchunna. Ela routine ga jaruguthunna na daily lo roju madyanam na sex life start ayindi naku.

Nenu na cd bed kinda dasanu kani adhi kanapadadam ledu. Correct madyanam 2 ki anukunta full ga vethukutunna.

Ma pinni vachindi.

Pinni: Enti vethukutunnav ??
Me: Emi ledu aunty na book okati kanapadadam ledu.

Pinni: Nenu ninna mancham dulipanu emi lede.
Me: Avna sare sare ekkado pettesi vunta.

Pinni: Nenu verey inkoti chusanu.

Naku ardamayii poyindi. Devuda ma pinni thisindi ani. Devuda eppudu ela manage cheyyali anukuntunna.

Me: Entidi aunty ??

Pinni: Evaro shakeela anta ah ammayi pelli inka sobhanam cd anukunta ani navvesindi.

Me: Naku emi ardamkala kani knchm dairyam vachindi.
Pinni: Eina pelliki cd lu night chusthara asala anindi ??

Me: Nenu esari knchm dairyam ga em chestham aunty future ela chestharo telsukovali kada anna.

Pinni: Abho eppudu chaduve anukunna evi kuda vunnaya me dgara.

Me: Chadvukantey eve important ani telsindi andukey night antha kasta padi nerchukuntuna anna.

Inka ma pinni gattiga navvesindi.

Pinni: Baboi nuv mamulu vadivi kadu. Sarlei inthaki baga nerchukunava mari ??

Me: Ledu aunty entha chusina okasari direct chesthey baguntundi.

Pinni: Thondara padaku wait cheyyi pelli daka.
Me: Appatidaka na? Ani cheppi navvesi vellipoya.

Inka naku ardamindi blue film lu nenu direct ga chusukovachu ani.

Afternoon 3 ki ala padukunna naku nidra pattadam ledu. Sare ani tv na gadilo pettukuni blue film chuddam ani decide ayyanu.

Anni arrange chesukuni ma pinni ekkada vundo chusanu tanu battalu washing chesukuntundi nenu door lock chesukuni.

Koncham sound pettukuni chusthunna.

Correct 10 mins ki manchi seen vasthundi nenu na sulla ni mellaga nokkukuntunna.

Sudden ga ma pinni vachesindi room loki.

Na chethilo tv remote kuda ledu nenu addam ga dorikipoyanu.

Nenu lock sarigga veyyaledemo kangaru marchipoya adhey na kompa munchesindi.

Pinni: Entidi asala ha ??

Me: Sorry aunty naku ento telidu ah cd lu chusinanka na valla kavadam la ela chesukovali vatini chudali anipisthundi.

Pinni: Naku ardamindi eina neku ah videos ichina edava evadu ha ??

Me: Ma friend.
Pinni: Avi videos chudakudadu. Meru chinnapillolu addict ayyipotharu.

Me: Emo aunty naku chala guilty ga vundi. Sry sorry aunty.

Pinni: Ayyo emi kadu naku ardamindi e age lo edhi rakapothey ne problem ??
Naku e matalaki dairyam vachindi sare.

Me: Avna aunty. Meru kuda elage chusara videos. ?
Pinni: Moham chudu. Maku videos levu le nayana anni direct attack le.

Me: Aunty please cheppara me stories naku vinalani vundi.
Pinni: Sarlei naku chala pani vundi.

Me: Nenu sayam chesthanu aunty.
Ala aunty clothes washing chesukuni oka one hour lo vachesindi.

Inka malli ma pinni ni adiga storilu chepthanu annaru ani. Tanu nenu cheppalenu naku siggu babu ani eina enti pinni pattukuni adagacho ani anindi.

Naku bayam vesi sorry aunty ani cheppi vellipoya.

Kasepatiki na room ki vachindi aunty ne.

Pinni: Sarlei kani naku english cd lu chudalani vundi me dagara vunnaya. Nenu shock ayyi.

Me: Enti aunty ??

Pinni: Telugu vi waste ra babu english chudali chusthey.

Me: Naku adhey anipinchindi aunty kani edhi okatte vundi anna.
Pinni: Bayata dorukithey thisukuni ra iddaram chuddam.

Naku picchi ekkesindi enti aunty tho chudadam baboi.

Nenu eppudey velthanu ma friend daggaraki ani cheppi ma friend shop ki vella nalugu english cd lu thisukuni vachanu.

Ma pinni ki chupisthey sare eithey thondaraga snanam cheyyi. Nenu vanta chesestha ayyaka iddaram kalisi chuddam andi.

Nenu anni ready chesi ma pinni kosam waiting chesthunna. Correct ga 7 ki anukunta tanu vachindi na room lo ki.

Nannu bayata room ki lock cheyyi evarina vasthey bagodu andi nenu door lock chesi vacha.

Tanu bed padukuni pakkana knchm space ichindi nannu padukomannattu ga.

Nenu padukuni tv remote on chesa.

To be continued in part 2

Meku gana na story nachithey email your comments it wiil surley encourage me to write whole story

My email:

[email protected]
Reply


Possibly Related Threads…
Thread Author Replies Views Last Post
  Call boy ga experience 8th Akhil0009 0 3,930 10-16-2023, 05:52 PM
Last Post: Akhil0009
Tongue Call boy la experience 5 Akhil0009 0 4,389 08-03-2023, 11:20 AM
Last Post: Akhil0009
  నా పూకులో మరిది మొడ్డ దెబ్బ - Na Pukulo Maridi Modda Debba sexstories 2 12,832 04-30-2023, 01:02 PM
Last Post: krisheditsz
Heart Sankaranthi Holidays Part-2 story teller 0 6,585 12-21-2022, 12:13 AM
Last Post: story teller
Heart Sankaranthi Holidays story teller 0 4,500 12-09-2022, 11:42 PM
Last Post: story teller
Smile call boy la Akhil0009 0 5,221 11-06-2022, 10:30 AM
Last Post: Akhil0009
  School lo jarigina idaru amayilani balavantanga anubavinchina teachers and nenu 5 Kalyani.siri 0 7,259 10-10-2022, 09:57 PM
Last Post: Kalyani.siri
  Idaru amayilani balavantanga anubavinchina teachers and nenu part 4 Kalyani.siri 0 5,395 10-03-2022, 03:00 AM
Last Post: Kalyani.siri
  Na school lo jarigina idaru amayilani balavantanga anubavinchina teachers and nenu 2 Kalyani.siri 0 3,950 10-01-2022, 03:32 AM
Last Post: Kalyani.siri
  na school lo jarigina idaru amayila kadha Kalyani.siri 0 4,432 09-30-2022, 03:24 AM
Last Post: Kalyani.siri



Users browsing this thread: 1 Guest(s)