friend gadi tho game win ayyi vala mom puku pachadi chesa
07-02-2020, 12:25 AM,
#1
friend gadi tho game win ayyi vala mom puku pachadi chesa
Hi friends ala vunaru andharu na name varun from vizag iam studying btech. Nannu chala times ma sister tho sex chesa kani naku oka pinni undhi ma mom vala sister manchi hot figure chala white ga untundhi thana peru getta sizes (37,28,38) baga balisina gudha tho untundhi thanaki oka ten years baby undhi. Naku epudu ma pinni medha a feeling ledhu naku oka friend unadu vadi name karthik vadu nannu daily kama kathalu chadhuvutham. Ala oka rooju ma pinni ma vuru vachindhi marriage ke ani ma friend karthik nannu station ke vellam ma pinni ne recive chasukovadaniki. Ma pinni saree katukoni train nunchi dhigindhi ala ma friend karthik nannu ma pinni ne chusthu undipoyam ma pinni vachi entra ala chusthunaru meru nannu em ledhu pinni chala roojulu ayiendhi kadha chusi andhuka chusthunam ani chepa nannu tharuvatha na friend karthik gadini parichiyam chesa nannu. apativaraku naku a feelings levu pinni tho sex chayalani. Ma friend karthik gadi bike lo ma pinni kurchundhi. Nannu lauage na bike pinna thasthuna ala ma house vachindhi. Nannu lauage intlo petta ma amma ma pinni ne freash ayi ramanadhi ma pinni ke thana room nannu chupincha ma pinni velli freash avuthundhi nannu na friend na room lo ke vellam. Ala oka ten minutes tharuvatha na friend bike key me pinni room lo marchipoya ani chepadu nannu pubg aduthuna sare ra karthik ma pinni room lo ke velli thisko ani chepa oka 15 minutes tharuvatha na room ke vachi rey varun nannu inka ma intiki velthuna ra ma mom call chasindhi anadu nannu sare ra vellu ra nannu evening vastha me intiki ani chepa. Nannu evening vala intiki vela vala mom ne adiga aunty karthik akada unadu ani apudu aunty karthik vadi room lo vunadu ani chapindhi nannu vadi room door open chesa chusa vadu laptop lo video chusthu hp kotukuntunadu nanu rey karthik evening time lo entra e pani anna vadu vintana vadi laptop musi em ledhu ra ani anadu.<br/><br/>Nannu: rey em video chusthunav ra mari e time lo hp katukuntunav ani adiga<br/><br/>Karthik: em ledhu ra bluefilms chusthuna ra em ledhu ani chepadu<br/><br/>Nannu: nannu chustha ra open chayi anna vadu bhayam tho<br/><br/>Karthik: vodhu le ra<br/><br/>Nannu: nannu vadi dhagra nunchi vadi laptop thisukuna thisi chudagana shock ayya ma pinni bath chasthuna video motham vadu record chesadu nannu ala starting nunchi chusthuna ma pinni body motham oil rasukuntundhi thanna boobs chala pedha ga white ga kobbari bondala unayi back ayietha machi balisina peralatho pita pita ladipothundhi. Ala ma pinni thana body motham oil rasthundhi. Tharuvatha fingeering chesukundhi ala oka 5 minutes tharuvatha bath chasindhi. Nannu ma friend karhik vaipu kopam tho chusthuna<br/><br/>Karthin: rey varun sry ra plz sry ra me pinni chustha nannu asalu undalakapothuna ra andhuka ela chesa ra e video delete chestha ra<br/><br/>Nannu: ok ra e video naku send chayi ra<br/><br/>Karthik: sare epuda chestha<br/><br/>Nannu: rey karthik nuvu ma pinni tho sex chesthava ra<br/><br/>Karthik: chesth ra plz ra oka sari chestha ra<br/><br/>Nannu: sare ra nannu niku ma pinni tho sex chaipistha ra<br/><br/>Karthik: tq ra varun<br/><br/>Nannu: rey karthik but one condiation ra nannu me mom tho sex chestha ra nuvu ma pinni sex chayi ra<br/><br/>Karthik: rey vodhu ra ma mom ra thapu ra<br/><br/>Nannu: rey mari nuvu ma pinni tho chestha thappu ledha ra sare ra oka game adudham nuvu e game lo win aitha one day niku ma pinni tho easy ga sex chayadaniki opistha suppose nannu win aitha me mom ke na tho one day sex chayadaniki opinchu ra<br/><br/>Kathik: rey naku bhayam vesthundhi ra sare ra game adudham nuvu gailstha ma mom ne tho sex chayadaniki opistha ra. A game adudham ra<br/><br/>Nannu: ludu adudham ra<br/><br/>Karthik: sare ra<br/><br/>Nannu: game start chesam ala oka half an hour game ayiendhi. last ke game lo nannu win ayya<br/><br/>Karthik: rey varun nunu a win ayyav so ma mom ne tho dengepistha ra kani bhayam ga undhi ra nuvu adhe ayina idea chepu ra<br/><br/>Nannu: rey me mom bath chasinapudu video thiyi ra blackmail chayi ra<br/><br/>Karthik: sare ra ala na chestha.<br/><br/>Karthik gadu nannu chapinatla vala mom bath chasinapudu video thesadu naku vala mom ne kasiga dengali ani aptinuncho undhi andhukanta vala mom ke karthik gadu na tho friendshiep chayadam nachadu. Naku vala mom medha picha kopam undhi ala ayina dhani dengali ani fix ayya dhaniki dengi dengi chukalu chupinchali ani undh. Karthik gadu call chesadu rey nuvu ma intiki ra ma mom ne blackmail chedham ani chepadu nannu rey me dad lera ani adiga vadu leru ma dad office ke velaru vacinapuduki nyt eight avuthundhi ra ani chepadu nannu sare ra epuda vasthuna ani chepa ala vala intiki vela aunty vonta chesthundhi. Veli adiga aunty karthik akada ani aunty niku em pani undatha apudu paitha apudu ma intiki vasthav ani andhi nannu kopam tho karthik gadi room lo ke vella rey karthik me mom ke baga puku dhula undhi ra nannu thidathadha rey naku me mom video pettu ra ani chepa vadu petadu nannu video chusa vala mom puku lo fingeers petukuntundhi inka nannu time waste chayaledhu nannu vintana vala mom dagaraki vela valla mom vonta chesthundhi velli back nunchi hug chasukuna vala mom naku kotti pikindhi em chesthunav ra poramboku vedhava nannu aunty plz aunty okasari me puku dhula dhirustha aunty plz aunty ani antuna<br/><br/>Aunty: rey niku em ayina picha niku nannu amma lantidhani ra<br/><br/>Nannu: aunty meru naku amma lanti varu kani amma kadhu kadha andhuka duguthuna aunty plz anti okasari aunty<br/><br/>Aunty: rey panikamalina vedhava musukoni me intiki vellu lakapotha karthik ne pelustha ra<br/><br/>Nannu: ayyo aunty naku bhayam vesthundhi mari nuvu karthik gadini pelistha vadi mundhe ninnu nannu dengutha<br/><br/>Aunty: avna antha magadiva sare pelusthuna mari rey kathik rarra fast ga<br/><br/>Karthik: anti amma<br/><br/>Aunty: chudu ne friend na tho chetha la behave chesthunadu ra<br/><br/>Karthik: em anadu amma<br/><br/>Aunty: na tho sex chesthadu antra<br/><br/>Karthiki: sare amma aitha nuvu ok chepu vadu baga sex chesthadu dad kanna niku manchi sukam esthadu inka manchi modda niku dorukuthundhi amma<br/><br/>Aunty: rey antra ela matladuthunav nuvu kuda chadipoyava anti vadi tho thirigi edhigo epuda me dad ke call chasi cheptha<br/><br/>Karthik: sare chepu chepamundhu e video chudu<br/><br/>Aunty: rey karthik antra na nude video niku akdidhi ra musukoni delete chayi vedhava<br/><br/>Karthik: nannu delete chayali anta nuvu na friend tho sex chayai lakapotha e video andhariki chupistha inka net lo pedatha inka ne istam<br/><br/>Aunty: rey thappu ra la chayakudahu no no no nannu asalu chayalenu<br/><br/>Karthik: aitha sare e video net lo peduthuna<br/><br/>Aunty: vodhu ra plz vodhu ra chestha ra<br/><br/>Karthik: rey varun ma mom chesthundhi velli niku nachina antha seppu dengu ra<br/><br/>Nannu: tq ra rey karthik me mom denguthunta nuvu chusthundu ra ani chepa venta vala mom ne rava na ranku munda e rooju ne puku ne pachadi chestha ani room loke patukoni vella bed medha padisaa karthik gadu chair lo kurchoni chusthunadu nijam chepali anta ma pinni kanna vela mom a baguntundhi. Aunty nighty ne vepana aunty fast vepat ledhu ani nighty motha chepasa aunty bra tho undhi inka aunty lips ne kasi thera korukuthuna lips na lips tho pedasthuna ala oka 5 minutes chesa tharuvatha bra vepesa aunty boobs chala tighty ga vunayi a rendu boobs ne na hands tho kasiga pedasthuna thana nepls ne lagutuna thanu muluguthundhi hmmmmmmmm ahhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhh assssssssssss ahhhhhhhhhhhhhh hmmmmmmmmmm ani oka boobs ne notlo petukono suck chesthuna em penchava lancha pedha pedha bondala unayi ne sollu ani korukuthuna boobs ne kani antha thaigana na korika thiratledhu aunty ke milk vastha mari nannu em thinannu ana la unayi a boobs ne chustunta ala meliga thana bodu pina kiss peduthuna aunty hmmmm assssss haaaaaaa hmmmmm ani antundhi inka na moda thisi aunty mokam medha petta chikamani aunty no chepindhi okati kotta chikava ranku lanja ani. Aunty ala oka ten minute chikindhi naku heaven lo unatu undhi inka aunty hair patukoni inka fast aunty notlo ke pedathuna last ne speram antha aunty notlo karchesa aunty notlo na sepram thisi aunty face me rayamana aunty rasthundhi na modda ne aunty boobs ke rasthuna inka war lo ke vella aunty puku motham full hair tho undhi na moda kuda full hair tho undhi. Karthik gadini pichi gellet thamana aunty ne modda motham shave chayamana aunty puku ne kuda shave chayamana ala aunty shave chasina tharuvatha thana puku marisipothundhi puku lo chala red ga undhi aunty puku medha oka kiss chesa aunty hsssssssssshsssssssssss shhhhhhhhhhh hssssssssssss ani muluguthundhi na modda aunty puku ke pamuthuna aunty melikalu thiruguthundhi okasari ga puku lo ke thosa aunty gatiga arichindhi nannu gatiga dengadam start chesa anti arsthundhi plz ra vodhely chala nopi ga undhi nannu no aunty ne balisina back chusi asalu vodhalalenu aunty ani chepa inka fast dengadam start chesa aunty gati gati arusthundhi karthik gadu rey varun kastha slow ga dengu ra ma mom puku akadiki podhu ra e 24 hours nedha ra nannu rey me amma balisina puku ne slow ga dengitha avadhu ra fast gana dengali me nanna me amma puku ne sariga dengalakapoyadu andhuka me amma ela arsthundhi ani chepa ala back lo ke peduthuna aunty vodhu varun plz ma husband kuda petaledhu ra plz vodhu ani antundhi nannu em vinakunda back lo pedathuna na modda asalu velat ledhu oil rasi peta apudu vellindhi aunty adusthundhi nannu kota shots ke ala na kopam motham aunty ne dengi chupincha ala malli puku lo petti na speram ne leak chesa inka a rooju nyt 7 varaku aunty ne dengina na moddaku icecream rasi mari notlo petta ala vala dad vachina thruvatha vala intlo dinner chasi nyt uncle padukunatharuvatha karthik gadi room lo a rooju nyt oka 4 rounds vesa edhi friends na story next story lo ma pinni ala dengano tharuvatha karthik gadi tho ala dengipinchano inka inko game karthik gadu ma amma nu sister ne ala dengado nannu next game lo karthik gadi amma ne naa friends tho ala dengipinchano cheptha friends ala ma feedback evadam cmnt chayadam marichipokandi friends mail chayandi ([email protected]).
Reply


Possibly Related Threads…
Thread Author Replies Views Last Post
Heart Bus Alli Unknown Lady Jote Seducing Sex 3 Rbhat1122 0 17,242 04-22-2023, 12:50 PM
Last Post: Rbhat1122
  ತನ್ನ ಹೆಂಡತಿಯ ಬಗ್ಗೆ ಗಂಡನ ಕಲ್ಪನೆಗಳು funlover 4 38,783 07-10-2022, 12:28 PM
Last Post: car_driver02
  ಮಾಪನ ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳುವಲ್ಲಿ ಸ್ಪರ್ಶಿಸುವ ಮೂಲಕ ಟೈಲರ್ ನನ್ನ ಹೆಂಡತಿಯನ್ನು ಆನಂದಿಸಿದನು funlover 3 28,875 06-13-2022, 03:44 AM
Last Post: Nprasad
  ಕೊಬ್ಬೇರಿದ ದೊಡ್ದಕುಂಡೆ sexstories 11 65,897 04-27-2022, 05:32 PM
Last Post: funlover
Heart Bus Alli Unknown Lady Jote Seducing Sex 2 Rbhat1122 0 10,188 04-25-2021, 03:14 PM
Last Post: Rbhat1122
Heart Bus alli unknown lady jote seducing sex Rbhat1122 0 9,967 03-29-2021, 10:50 PM
Last Post: Rbhat1122
  Hot mom boobs Kiran roshan 0 9,399 03-21-2021, 05:36 PM
Last Post: Kiran roshan
  ಇಂಡಿಯನ್ ಸ್ಕಾನ್ದಲ್ಸ್ ನಲ್ಲಿ ಸಹಜ ಮೊಲೆಗಳೇ ಇವೆ. sexstories 0 28,983 07-02-2020, 01:50 PM
Last Post: sexstories
  ಮೈಸೂರು ಮಲ್ಲಿಗೆಯ ದಪ್ಪ ಮೊಲೆ sexstories 0 50,431 07-02-2020, 01:50 PM
Last Post: sexstories
  ಭಾರತದಲ್ಲಿ ಇಂಡಿಯನ್ ಬ್ರಾ sexstories 0 20,592 07-02-2020, 01:50 PM
Last Post: sexstories



Users browsing this thread: 1 Guest(s)