Vadhini share chesa money evaleka
07-02-2020, 01:19 AM,
#1
Vadhini share chesa money evaleka
<blockquote style="background:#EEEEEE; padding: 5px;"><br/>Hi friends, e story real ga jarigindhi, 6 months nuchic enjoy chestunam chestunam story full mood vastadhi enjoy cheyandi..<br/></blockquote><br/><br/>Na name Royal change chesa, nenu btech 2 nd year chaduvutunna, nenu ma vadhini Ni ela dhegenoo na fnd Ela degendoo clear ga cheputaa..<br/><br/>Nenu 1st year hostel lo unna, ma cousin brother ikkada maruthi car service center lo job chestadu vadiki 25000 thousand salary, avi saripoyavi kadhu ma vadu vadhina matladukuni Naku call cheseru, nuvu matho untava money hostel ki pay chesevi maku evu ani adigedu nenu ok ani chepa hostel food tinalekaaa, 2 months iendhi money ma vadhina tisukunedhi, ma vadhina ki papa kuda undhi, oka roju night ma bro room door lock cheyakunda sex chesukuntunaru nenu hall lo podukuntaa, a roju night ma vadhina baga arustundhi ha ha ha ani Naku full mood vachindhi elaga iena vadhini dengalli anukunna next day ma brother kakinada veledu 1 week varuku radu annaya ani chepindhi, Naku baga plus iendhi, ma vadhina shoping baga chestadhi nannu adigindhi money unte istava nenu tarvata ista anii adigindhi, sare ani na dhigira 4000 unte echenu, ma vadhina remaining money vesukuni saree blouse techukundhi, thanks ra Ni vala edhi konukunaaa andhi. Bedroom loki velli katukuni Ela undhi ani adigindhi bagundhi anna backside Ela undhi andhi ma vadhina gudhallu chusa bale unayy blouse design Ela undhi ani adigindhi back side bagundhi front kuda undha anna ledhu plan ani paita tisi chupinchindhi bhayalu chela pedha bagunay white braa vesindhi ala chustunna unna ma vadhina lopal ki velli saree change chesi nightyy lo vachindhi inkoka saree undhi chela bagundhi adhi 12k money levu andhi nenu arrange cheyana ani adiga, Ela chestav andhi friend ani aduguta istadu ani chepaa Malli Manam Ela evalli ani andhi nuvu em evakarledhu nenu echukunta ani chepa niku endhuku le Nike 4k evalli Ave Ela evallo teliyadam ledhu andhi Naku em evakarledhu anna, endhuku ala andhi em ledhu Naku oka help chestava ani adiga chesta chepu andhi Naku bhayam vestundhi chepa ledhu chepu free ga undu na dhagira andhi, annaya ledu kadha Ni room lo ki rana night ani adiga, ventane slap chesindhi Naku bhayam vesindhi evening varuku natho matladaledhu, night dinner iena tarvata nannu Ela adigav endhuku na medha niku a feeling ela vachindhi ani adigindhi, Annya kakinada vele mundhu roju meeru sex chesukunte nuvu gatiga archev kadha appudu nuchi Naku a feelings ani chepaa, em analedhu sare iete oke okasari andhi, kani money ippudu istene andhi, sare ista ani chepa money levu kadha ani adigindhi nenu fnd dhagira ki tisukuni vasta ani chepa ok andhi, nenu adiga monna konna saree katuko ani ok ani chepindhi, nenu Scotty vesukuni ma fnd vala home ki vela, vadu Naku baga close vadini adigite endhuku ra anadu plss ra evara repu cheputa ra please ani adiga, vadu ATM echedu nenu money draw cheyakunda Direct home ki vachesa undaleka, ma vadhina door tisindhi heroin laga undhi nenu hug chesukuntaki try chesa, vadhina stop ani money evu andhi levu atm lo unay atm work avadam ledhu ani chepa Namma ledhu, poraa endhuku ala cheputav andhi, nenu fnd ki call chesi net banking username password tisukuni chupincha vadi account 35k unay, Atm tisukundhi pin adigindhi chepaa, sare 2 mins e lopu bath chesi ra andhi sare ani bath chesi towel katukuni bedroom loki velipoya, light vesa Abba bale undhi na darling blue saree lo, light off chey andhi Off chesa em matladaku kid legustadhi andhi, sare anna..<br/><br/>First liplock chesa baga 10 mins bale undhi face anta kiss chesi paita tisaa Abba na darling bhayalu pogutunay bhayalu okabhand tho nokutu kiss chestuna haha antundhi blouse open chesa bra undhi ala kiss chestune unna ala kidhaki vachi boodi medha nadumu medha kiss start chesa ala saree tisesaaa, bra and langa undhi na towel tisesiii na vadhina medha podukuna bale undhi, Malli liplock chesa hands tho bayallu nokutu tarvata bra tisaa na darling bhayalu mouth lo petukunna milk vastunay tagenu salt ga unay ala 10 mins taggi laga tisa, puku shave chesukundhi clean ga undhi puku medha kiss chesa Abba bagundhi raa mardhi garu, nenu undalekapotunn peta ra andhi e lopu nadhi karipoendhi, annaya appudu iena nakeda ani adiga ledhu ra andhi, nenu nakadam start chesaa Abba Abba bagundhi raa me annaya appudu Ela cheyaledhu raa ala 10 mins nakenu na modda lechindhi, na darling medha podukuna na mood Ni hand tho patukuni petukuntundhi nenu okasari agu anna endhuku ra denga ra fast ga andhi, kiss chestava na modda ni adiga chi Naku istam undadhu ani chepindhi plss anna ok andhi, na mood Ni kiss chestundhi Abba bale undhi le, adiga chikutava ani noo chi chi andhi please please anna 5000 istava extra andhi, Inka a time lo yes anna, na modda ni mouth lo petukundhi Abba sworgam laga undhi, orey chela lavu ga undhi ra Ni modda andhi plss 2 mins chiku ani adiga, mouth lo petukunte Abba bale undhi 1 min chesi Inka cheyalenu ra please andhi inko 1 min adiga, na darling na modda mouth lo petukundhi nenu standing position lo unna na vadhina seating position lo undhi nenu vadhini head Ni patukuni na Modda Ni lopal ki tosaaa ala 1 min vomiting iendhi dhaniki, wash chesukovadinki wash room ki velindhi full white back nuchi hug chesukunna, Abba ani archindhi wash room lo full open lo chusa bale undhi hug chusukunki kiss start chesa, undaraa okasari ani na modda ni clean chesi bed room lo kinpodham Nadu ra andhi sare ani velem, nenu light veyana ani adiga Vadhu ra plss, bed medha podukuni rarara andhi, nenu na darling medha podukuna, na mood Ni tisukuni puku lo petukunidhi ala undhi ani adigindhi, edho teliyani feeling ani chepaa, na mood Ni puku lo kiii baga lopal peti tostunnaa Abba Abba Abba hahaha ani arsstundhi na oil motham puku lo ki kotesa nitho sex chela bagundhi ra kiss chesindhi, tarvata adigindhi money use chesukunte me fnd em anada ani adigindhi, na best friend nenu em chepite vadiki adhe anna, a night 2 shots vesi podukunna, morning collage ki Vella na friend adigedu entra anta urgent money ani, vadiki chepa super raaa enjoy cheseva night anta annadu ha aunu ma vadhina full support echindhi ra anna, adrustvantudivi raa nuvu anadu, na darling shopping velindhi 33k use chesindhi, na fnd ki message vachindhi nenu shock, vadu enti ra 10 anav 33 cut ieni ra ma mommy adigite em chepanu ra annadu 2 days time evu nenu ista ani chepa, nenu Home ki velli endhuku anta use chesav ani adiga annaya tomorrow vastunadu vacheka Naku money ista anadu avi ista andhi ok anna, a roju night ma vadu vaschestunadu ani adiga today night kuda enjoy chedham ani noo andhi kani tarvta bedroom lo ki pilichindhi, full enjoy chesam, ma bro vachedu kani money em evaledhu adigite raledhu em ani chepedu na darling shock, Ela evalli ani a sarees friend ki echesta money ista ra no problem andhi nenu ok anna, vala friend Vadhu money levu andhi anta, vidi money kavalli ra ani force' cheyadam start chesedu, a roju afternoon collage ki velaledhu rara Naku oka idea undhi chepana ani adiga ok ra anadu, nenu 15 k istara Monday remaining money ki ma vadhini tho 1 hour enjoy cheyara plss ani adiga, nooo annadu 10 mins tarvata me vadhini ki ok na anadu, nenu set chesta ma home ki veldham ani tisukuni Vella, afternoon pilla podukundhi ma vadhina door open chesindhi nighty lo undhi, door open cheyagane vadini chusi shock yavaru andhi atm ani chepa, na darling ardham iendhi nenu vadini hall kurcho ra anna na darling bedroom room lo ki tisukuni velli na dhagir levu elaga iena ista plss ani edustundhi, nenu em cheyanu vadu champutunadu money ani andhuke tisukuni vacha anna, na dhagira levu ra unte echesta kadha andhi money lekapote Inka em iena istava ani adiga Inka na dhagira em untay andhii, 1 hour vaditho spend cheste money evakarledhu anna, noo ra please andhi iete vadiki edhokati chepuko anna, nenu hall lo ki velipoya 5 mins tarvata bedroom lo ki pilichi parledhaa andhi parledhu anna nenu hall lo ki velli bedroom lo darling waiting ra anna thanks ra ani chepu veledu, velina 5 mins ki vachesadu em iendhi ani adga face edholaga petedu enti ra anna chepaledhu, nenu na darling adigaa em iendhi ani, lopal ki vachedu hi anadu bed medha unna ra anna na medha podukuni hug chesukunadu kiss chesi bhayalu press chesedu, nenu pant tise anna tisedu na medha podukunadu vadi modda patukuni puku lo petukopoya e lopu liquid vachesindhi vadiki nenu em cheyanu andhi, iete wait lopal ki pilusta anna sare andhi pilla Ni hallo ha podukopetu andhi, podukopetu nenu na friend bedroom lo ki velam, na darling night lo undhi nighty open chey anna nuvu outside ki vellu andhi ledhu 3 members enjoyy chedham aanna chi ala Vadhu andhi ma friend please anadu na darling tho 3 members dress tisesam light vesa na darling Ni chusi super undhi ra anadu, puku naka ra baguntadhi anna sare ani start chesedu uppa ga undhi ra annadu nenu modda ni na darling mouth lo peta adhi chikutundhi na friend na darling puku nakutunadu, orey na modda kuda petuko Mana ra anadu petukuntundhi nakadam iena tarvata chepa ra annanu, nenu na darling puku lo na modda ni peti kotadam start chesa na friend na darling mouth lo petti chestunadu ala 30 mins enjoy chesamm, 3 members wash room lo ki velli na vadhina ki bath cheyapinchi milk tagi, bye chepam full happy a roju, 6 months nuchi ma pocket money ma vadhina ki echi baga dhegutunam ippudu memu 3rd year ki vachan (2020).<br/><br/>Pleas share me feed back me nachitee..<br/><br/>My mail id : [email protected]<br/><br/>Meeku yavariki iena puku nakinchukovalli ante mail cheyandi, ledha 3 members tho enjoy cheyalli anna mail cheyandi enjoy chedham..
Reply


Possibly Related Threads…
Thread Author Replies Views Last Post
Heart Bus Alli Unknown Lady Jote Seducing Sex 3 Rbhat1122 0 18,113 04-22-2023, 12:50 PM
Last Post: Rbhat1122
  ತನ್ನ ಹೆಂಡತಿಯ ಬಗ್ಗೆ ಗಂಡನ ಕಲ್ಪನೆಗಳು funlover 4 39,207 07-10-2022, 12:28 PM
Last Post: car_driver02
  ಮಾಪನ ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳುವಲ್ಲಿ ಸ್ಪರ್ಶಿಸುವ ಮೂಲಕ ಟೈಲರ್ ನನ್ನ ಹೆಂಡತಿಯನ್ನು ಆನಂದಿಸಿದನು funlover 3 29,479 06-13-2022, 03:44 AM
Last Post: Nprasad
  ಕೊಬ್ಬೇರಿದ ದೊಡ್ದಕುಂಡೆ sexstories 11 66,395 04-27-2022, 05:32 PM
Last Post: funlover
Heart Bus Alli Unknown Lady Jote Seducing Sex 2 Rbhat1122 0 10,367 04-25-2021, 03:14 PM
Last Post: Rbhat1122
Heart Bus alli unknown lady jote seducing sex Rbhat1122 0 10,165 03-29-2021, 10:50 PM
Last Post: Rbhat1122
  Hot mom boobs Kiran roshan 0 9,565 03-21-2021, 05:36 PM
Last Post: Kiran roshan
  ಇಂಡಿಯನ್ ಸ್ಕಾನ್ದಲ್ಸ್ ನಲ್ಲಿ ಸಹಜ ಮೊಲೆಗಳೇ ಇವೆ. sexstories 0 29,132 07-02-2020, 01:50 PM
Last Post: sexstories
  ಮೈಸೂರು ಮಲ್ಲಿಗೆಯ ದಪ್ಪ ಮೊಲೆ sexstories 0 50,748 07-02-2020, 01:50 PM
Last Post: sexstories
  ಭಾರತದಲ್ಲಿ ಇಂಡಿಯನ್ ಬ್ರಾ sexstories 0 20,767 07-02-2020, 01:50 PM
Last Post: sexstories



Users browsing this thread: 1 Guest(s)